ประกาศเทศบาลวารินชำราบ เรื่อง แต่งตั้งคณะกรรมการชุมชน
รายชื่อคณะกรรมการชุมชน เทศบาลเมืองวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี
ประกาศ ณ วันที่ 30 กรกฎาคม 2556
ประกาศ ณ วันที่ 30 กรกฎาคม 2556
1. ชุมชนหนองตาโผ่น | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นางธนวรรณ บุญล้ำ | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นายวิทยา กระบวนศรี | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นางดวงเพ็ญ พรหมอ่อน | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นางบุปผา เขื่อนแก้ว | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางบุญเพ็ง ศรีวงษา | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางเพ็ญศรี พูลประสม | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นางสมปอง จ่านันท์ | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นายมงคล เชื้อทอง | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นางรัตนาภรณ์ ภูธร | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
2. ชุมชนต้นแต้ | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นายไพรี บุญห่อ | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. จ.ส.อ. ประคอง กระต่าย | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นายประดิษฐ์ บุญเรือง | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นางไพรวัลย์ ดวงแก้ว | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางสวรรค์ สุทธิโสม | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางสาวฉวีวรรณ เบ้าสุวรรณ | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นางปราณี มูลจิตร์ | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นางแจ่มศรี ดวงแก้ว | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นางทำนอง ทองเทพ | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
3. ชุมชนหนองบก | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นางยุภาวดี เทพมงคล | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นางประไพ อรรถบลยุคล | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. ร.ต. สมร ยวนใจ | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. ร.ต.ต. ปุ้ย ทองสุทธิ์ | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางจันทร์ฉาย แสนศรี | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางวิภาวรรณ อุมา | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นายสุดตา สิงทา | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นายสังกาศ เฉียบแหลม | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นางพวงผกา เฉียบแหลม | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
4. ชุมชนกุดเป่ง หมู่ 6 | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นายสมัย สุวะมาส | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นางณัฐกานต์ เลือกสรรค์ | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นายสมใจ ศิริวรรณ | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นางจันทร กัญญาพันธ์ | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นายสุภาพ มีธรรม | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางสมหมาย สรรพวุธ | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นายเอกลักษณ์ วงษ์ช่าง | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นายวิเชียร ชาวเรณู | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นางรัตนา ศรีบุตร | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
5. ชุมชนชลประทาน | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นายสัญญา ตั้งศิโรรัตน์ | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. พ.ท. ผาดโผน นวะพิฒ | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. จ.ส.อ. รัตนะ ชลธี | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นายนาค จีราระรื่นศักดิ์ | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางหนูพิศ ศรีสมบูรณ์ | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางศศิธร แจ่มวัย | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นายประสิทธิ์ สุทธิพันธ์ | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นางสาวยาใจ อรรถเวทิน | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นายเฉลิมพร ประมูลพงศ์ | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
6. ชุมชนอยู่เย็น | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นางสุวรรณี อุดมผล | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นางหนูจันทร์ แสงคำ | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นายสมศักดิ์ กิ่งสันเทียะ | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นายผ่าน ดวงโสภา | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางกนกธร สายเนตร | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นายคำดี ดาผา | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นายโจม จำปา | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นางเฉลิมพร ภาษิต | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นางรำพรรณ พันธ์แสน | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
7. ชุมชนคำน้ำแซบ | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นายณัฐกิตติ์ ยิ่งถาวร | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นายธนเดช บัณฑิตสูง | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นายตรัยคุณ บุญไพศาลสวัสดิ์ | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นางสาวอรวรรณ สร้อยนาค | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางสาวปัทมา มูลฑมาตย์ | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางสาวเพ็ญศรี โสภากุ | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นางสาวจิตติมาพร สร้อยนาค | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นายกิจฒิณัฏท์ พันธ์เฉย | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นายอดิศร สร่างโศรก | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
8. ชุมชนหนองกอก | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นางบุญเพ็ง คุ้มผล | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. ร.ต. สัมฤทธิ์ ผลพิบูลย์ | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นางกอบกูล อินตะนัย | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นายสมาน ตวงแก้ว | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางสาวดารา แสนสิทธิ์ | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางจิราพรรณ กุลสนิท | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นางสมบัติ เชื้อทอง | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นางหฤทัย อุภัยพัด | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นายปรเมศวร์ บุญกอง | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
9. ชุมชนห้าแยกวงกลม | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นายกงจักร รัตนศรี | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นายสุรพงษ์ ศรีสมบูรณ์ | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นางวราภรณ์ อู่สมบัติชัย | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นายยุทธนา พัฒนจารีต | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางอรนิตย์ มิ่งส่วน | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นายสมพงษ์ จำรูญพงษ์ | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นางภรณ์จินดา มรกฎ | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นายทวีศักดิ์ คูณทรัพย์ | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นายวิวัฒน์ สุระพัฒน์ | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
10. ชุมชนวัดผาสุการาม | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นายสุชาติ วงศ์หาญ | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นายสมจิตร สายสีโส | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นายสมนึก วงษ์คำ | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นายสุทิน แก้วศรี | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นายสง่า วรรณประภา | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางหนูสิน เล็งไธสง | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นายประสิทธิ์ ทองกุล | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นายเอกภพ กันทะมา | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นางบุญกอง ไชยชนะ | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
11. ชุมชนบูรณะ | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นายจำนง ศิริกมลเสถียร | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. ร.ต. พูลศักดิ์ คำแก่น | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นายบัน นิพขันธุ์ | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นางสมใจ พิลาทอง | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางวันเพ็ญ โลบุญ | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางเทวี เมืองเหนือ | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นางรัศมี พิมพ์หงษ์ | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นางทิพยา โพธิ์มั่น | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นางอรทัยวรรณ จีนจำรัส | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
12. ชุมชนแสนสำราญ | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. ร.ต. ประจักษ์ สง่าจิตร | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นางอำพน หทัยเสถียร | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. พ.ต. ทองดี หมื่นอินทร์ | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นางพิศมัย ศรีโท | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางลออ แซ่ตั้ง | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางสาวอรุณรัตน์ ศรีสมบูรณ์ | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นายบุญหลาย วงษ์คำ | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นางศิริวรรณ พลรัตน์ | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นางอุทัย จำปาทอง | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
13. ชุมชนสุขสำราญ | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นายวิฑูรย์ชัย นามวงศ์ | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นายสำราญ วาจาดี | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นายสมหวัง ศรีเมืองทอง | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นางสาวสมหมาย นักรบ | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางบัณฑิตา ถึงแสง | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางอรุณ ยานะรมย์ | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นางลัดดาวัลย์ สมบัติศิริ | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นางบังอร จิตร์สายไหม | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นายอุทัย วิเศษ | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
14. ชุมชนวัดวารินทราราม | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นางสมพิศ หงษ์พิพิธ | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นายสถาพร จันทร์ศิริ | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นายธีรไนย เปรมปัญจเสฎฐี | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นางอนงค์ลักษณ์ ทวียุทธศักดิ์ | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นายสถิตย์ คำอ่อน | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางพรทิพย์ เมตตาประสพกิจ | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นางประคอง รอดภัย | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นางสาวพัชรี ชาญบัณฑิตนันท์ | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นายฤทธิไกร ดาวเรือง | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
15. ชุมชนกุดเป่ง หมู่ 16 | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นางคำปลิว นิติเศรษฐ์ | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นายวิชัย ภาณะรมย์ | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. จ.ส.อ.มนูญ พูลเพิ่ม | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นางคำพูล พูนสวัสดิ์ | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางภณิดา พื้นผา | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นายธีรศักดิ์ พื้นผา | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นายไชยยนต์ ทองทศ | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นายณัฐทพงศ์ ทองเหลือศิริ | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นายอ้วน ปุยฝ้าย | กรรมการเลขานุการชุมชน | |
16. ชุมชนบ้านสวนวาริน | รายชื่อคณะกรรมการชุมชน | ตำแหน่ง |
1. นายศักดิ์สิทธิ์ สุภโกศล | ประธานกรรมการชุมชน | |
2. นายธนวัฒน์ วิโย | รองประธานกรรมการชุมชน | |
3. นายเสรีชน สายบุญ | กรรมการฝ่ายปกครองชุมชน | |
4. นางสุดารักษ์ พละศักดิ์ | กรรมการฝ่ายคลังชุมชน | |
5. นางทัศนีย์ โพธิ์ชะอุ่ม | กรรมการฝ่ายสวัสดิการสังคมชุมชน | |
6. นางวันเพ็ญ กุลพันธ์ | กรรมการฝ่ายสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมชุมชน | |
7. นางสาวบัญญัติ อาจเอี่ยม | กรรมการฝ่ายพัฒนาชุมชน | |
8. นางสุวิมล หว่างเทียน | กรรมการฝ่ายการศึกษาและวัฒนธรรมชุมชน | |
9. นางสาวกรรณิการ์ เทพโยธี | กรรมการเลขานุการชุมชน |