ลงพื้นที่ตรวจคัดกรองหาเชื้อโควิด-19 เชิงรุกด้วยวิธี Antigen Test Kit : ATK ให้กับพระภิกษุ สามเณร ผู้เข้าสอบประโยคบาลีสนามหลวง ครั้งที่ 2 ปี พ.ศ.2565
![](/images/stories/picwarin/7482/ATK____14_resize.jpg)
วันที่ 26 เมษายน 2565 เวลา 08.00 น. ณ วัดวารินทราราม สำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมกับเทศบาลเมืองวารินชำราบ ได้นำเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ลงพื้นที่ตรวจคัดกรองหาเชื้อโควิด-19 เชิงรุกด้วยวิธี Antigen Test Kit : ATK ตามมาตรการการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (โควิด-19) ให้กับพระภิกษุ สามเณร ผู้เข้าสอบประโยคบาลีสนามหลวง ครั้งที่ 2 ปี พ.ศ.2565
งานประชาสัมพันธ์ ฝ่ายบริการและเผยแพร่วิชาการ กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ
< ย้อนกลับ | ถัดไป > |
---|