เทศบาลเมืองวารินชำราบ ปลูกต้นไม้ ตามโครงการปลูกต้นไม้ ปรับปรุงภูมิทัศน์ ใส่ใจสิ่งแวดล้อม
![](/images/stories/picwarin/7470/WE____12_resize.jpg)
วันที่ 11 พฤษภาคม 2565 เวลา 09.30 น. ณ โครงการปรับปรุงคุณภาพน้ำ เทศบาลเมืองวารินชำราบ นำโดยนายจีระชัย ไกรกังวาร นายกเทศมนตรี , รองนายกเทศมนตรี, ปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนการงาน ร่วมปลูกต้นไม้ ตามโครงการปลูกต้นไม้ ปรับปรุงภูมิทัศน์ ใส่ใจสิ่งแวดล้อม เพื่อส่งเสริมการปลูกต้นไม้ เพิ่มพื้นที่สีเขียวภายในโครงการปรับปรุงคุณภาพน้ำให้มีภูมิทัศน์ที่สวยงามและร่มรื่นมากขึ้น
งานประชาสัมพันธ์ ฝ่ายบริการและเผยแพร่วิชาการ กองวิชาการและแผนงาน
< ย้อนกลับ | ถัดไป > |
---|