1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer>
Welcome, Guest
Username Password: Remember me

สอบถามเรื่องภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้างค่ะ
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: สอบถามเรื่องภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้างค่ะ

สอบถามเรื่องภาษีที่ดินและสิ่งป​ลูกสร้างค่ะ 2 years, 11 months ago #1

• พรพิมล แสวงภพ
จะมีหนังสือแจ้งค่าภาษีมาที่บ้านไหมคะ เพราะยังไม่ได้แจ้งย้ายทะเบียนบ้านเลยค่ะ ปัจจุบันอยู่ต่างอำเภอค่ะ

Re: สอบถามเรื่องภาษีที่ดินและสิ่งป​ลูกสร้างค่ะ 2 years, 11 months ago #2

• pangpee
  • Administrator
สวัสดีค่ะคุณพรมิพล หนังสือแจ้งประเมินภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้างจะถูกส่งไปยังทะเบียนบ้านเดิมค่ะ
หากต้องการแจ้งเปลี่ยนแปลงที่อยู่ สามารถกรอกแบบฟอร์มที่ หน้าเมนูภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้างได้เลยค่ะ
หากมีข้อสงสัย สามารถโทรสอบถามได้ที่เบอร์ 045-269680 ต่อ 131 ค่ะ

Re: สอบถามเรื่องภาษีที่ดินและสิ่งป​ลูกสร้างค่ะ 1 year, 4 months ago #3

• SexyPG888
พนันออนไลน์ เว็บตรง

SexyPG888 เว็บเดิมพันออนไลน์ พนันออนไลน์ เว็บตรง ที่นักเดิมพันนิยมเล่นเป็นอันดับ 1 ของประเทศไทย เว็บตรง ที่ดีที่สุดในตอนนี้
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.23 seconds

Secured by Siteground Web Hosting