อบรมโครงการส่งเสริมทักษะด้านภาษาต่างประเทศ(ภาษาอังกฤษ) สู่อาเชียน ประจำปีการศึกษา 2567 วันที่ 2
วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.30 น. ณ หอประชุมประชาวาริน กองการศึกษา เทศบาลเมืองวารินชำราบ จัดโครงการส่งเสริมทักษะด้านภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ) สู่อาเชียน ประจำปีการศึกษา 2567 วันที่ 2 ระหว่างวันที่ 13-14 พฤษภาคม 2567 เพื่อพัฒนาให้มีความรู้ทักษะการฟัง พูด อ่าน เขียน ด้านภาษอังกฤษ และมี ทักษะในการจัดทำแผนการจัดการเรียนรู้สอดคล้องตามหลักสูตรสถานศึกษา และหลักสูตรแกนกลางการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 โดยมี บุคลากรทางการศึกษาสังกัดเทศบาลเมืองวารินชำราบ รวมทั้งสิ้น จำนวน 60 คน เข้าร่วมในโครงการฝึกอบรมฯ ครั้งนี้ ซึ่งได้รับเกียรติจากคุณเจมี่ เสนะวัต เอื้องสำอางค์ และคณะ เป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้ในครั้งนี้
Download ภาพกิจกรรม : https://drive.google.com/drive/folders/1oYOyWkrF6QeGKeEu8_-W7vOkRZmZx6L2?usp=sharing
งานประชาสัมพันธ์ ฝ่ายบริการและเผยแพร่วิชาการ กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ
< ย้อนกลับ | ถัดไป > |
---|