คณะกรรมการและคณะทำงานรับเรื่องร้องเรียน ร้องทุกข์ ประจำเทศบาลเมืองวารินชำราบ ประชุมเพื่อติดตามและสรุปผลการแก้ไขปัญหาความเดือดร้อน
![](/images/stories/picwarin/3150/SOS____09_resize.jpg)
วันที่ 11 มิถุนายน 2567 เวลา 10.00 น. นายจีระชัย ไกรกังวาร นายกเทศมนตรี ได้มอบหมายให้นายณรงชัย ประสิทธิ์ภูริปรีชา รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยนายอุทัย วะรงค์ ปลัดเทศบาล ,ดร.รุ่งนภา ทับหนองฮี หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล และ คณะกรรมการและคณะทำงานรับเรื่องร้องเรียน ร้องทุกข์ ประจำเทศบาลเมืองวารินชำราบ ประชุมเพื่อติดตามและสรุปผลการแก้ไขปัญหาความเดือดร้อน ณ ห้องประชุมประทุมเทพภักดี 1
งานประชาสัมพันธ์ ฝ่ายบริการและเผยแพร่วิชาการ กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ
< ย้อนกลับ | ถัดไป > |
---|